MUHTASARI WAS KIKAO CHA DHARULA CHA BODI YA ZABUNI
KILICHOFANYIKA KATIKA OFISI ZA MANUNUZI TAREHE 22/16/2021

WALIOOHUDHURIA

S/N | JINA CHEO CHEO KWENYE
BODI

1. | Cheyo P. Nkelege Afisa ardhi (W) Mwenyekiti

2. | Bi. Neema Mwinyipembe Afisa manunuzi msaidizi (W) Katibu

3. | Rwegerela Katabaro Afisa M/] (W) Mjumbe

4. | George kasibante _Mganga Mkuu (W) Mjumbe

5. | Elihuruma Nyella Afisa Utumishi (W) Mjumbe

6. | Bw. Edward Kutandikila Mwanasheria (W) mwalikwa

SEKRETARIETI

1. Farida Chusi

2. Neema Mwinyipembe
3. Restitute Ndudumizi

AGENDA

1. Kufungua kikao

2. Kusoma na kuthibitisha agenda

3. Kutoa idhini yakutekeleza manunuzi katika miradi ya UVIKO 19 kwa njiz ya FORCE
ACCOUNT

4. Mengineyo kwa idhini ya mwenyekiti

MUH/CTB/NA.23/2021-2022: KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alifungua kikao saa 4:30 asubuhi baada yakuwaomba wajumbe kuchangia nakujadili
agenda zilizopo kwa umnakini na maslahi mapana ya Halmashauri na Taifa kwa ujumla.

MUH/CTB/NA.25/2021-2022: KUTOA IDHINI YA KUTEKELEZA MIRADI YA UVIKO
19 KWA KUFANYA MANUNUZI KWA NJIA YA FORCE ACCOUNT

Katika agenda hii, katibu aliwasilisha taarifa inayoonesha fedha Tsh. 4,330,000,000 zimeletwa
msaikaﬁkaﬁkaﬂalmashmniyaWﬂayaKﬂom,kaﬁyafedhahim,TshZﬂdﬂ,ﬂﬂﬂ,ﬂﬂﬁ,
zitatumika kwa ajili ya ujenzi wa vyumba vya madarasa 137 katika shule za sekondari 38. Tsh.
780,000,000 zitatumuka katika ujenzi wa vyumba 39 vya madarasa katika shule za msing shikizi.
Tsh. 90,000,000 zitatumika katika ujenzi wa nyumba ya mtumishi katika Hospitali ya Wilaya.
Tsh. 420,000,000 zitatumika katika ununuzi wa X- Ray mashine pamoja na Tsh. 100,000,000
zitatumika katika ujenzi wa ICU katika hospitali ya Wilsya. Wajumbe walijadili na kutoa idhini ya
kutekeleza nalafanya manunuzi katika miradi hiyo kwa njia ya “FORCE ACCOUNT".




MUH/CTB/NA.26/2021-2022: MENGINEYO
Katika kikao hiki hakukuwa na mengineyo
MUH/CTB/NA.27/2021-2022: KUFUNGA KIKAOQ

Mwenyekiti alifunga kikso saa 6:00 mchana baada ya kawashukare wajambe kwa
michango na uvamiliva wakati wote wa kikao.

UMETHIBITISHWA NA
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----------------------------------------------



